HOT [NTH - 1 Click] Silent Install Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Final Full Activate !

Thảo luận trong 'Silent' bắt đầu bởi Nathan Nguyen, 18/11/17.

[NTH - 1 Click] Silent Install Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Final Full Activate !

[NTH - 1 Click] Silent Install Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Final Full Activate !

1/1/70 | 559 | 2
  1. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Well-Known Member Thành viên VIP

Được cám ơn:
    251
    * Chắc nhiều bạn sẽ cần cái này đây =))))
    Foxit PhantomPDF là phần mềm làm việc với file PDF chuyên nghiệp và cao cấp. Không giống như Foxit Reader thì Foxit PhantomPDF giúp bạn có thể tạo, chỉnh sửa, bảo vệ file PDF, chuyển đổi PDF sang các định dạng khác nhau giúp dễ dàng chia sẻ nội dung với các phần mềm khác. Đây cũng là món quà nhỏ mình dành tặng cho các bạn nhân ngày 20/11 sắp tới nhá.

Có gì hay và đặc biệt trong phiên bản Foxit PhantomPDF này !!!
    * Đến thời điểm post bài này(18/11/2017) - Phiên Bản Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Silent này chưa có bất kì một ai đóng gói Silent phiên bản mới nhất này ngoại trừ mjh !!!
    * Là Version Update mới nhất từ trang chủ (Verision 9.0.0.29935)
    * Sau khi chạy file silent thì tự động cài đè nên phiên bản Foxit PhantomPDF đã cài sẵn trong máy để nên phiên bản mới nhất (không phải mất công gỡ bỏ version cũ trong máy ra trước)
    * Sau khi Setup song tự động Activate sẵn cho ae sử dụng hàng full vĩnh viễn - ko bao jo lo nhả key....
    * Đơn giản, nhanh chóng, dễ sử dụng chỉ sau 1 cú click chuột.
    * Chạy được trên all Windows XP/Vista/7/8/8.1/9/10 [32B+ 64B]
    * Ai cũng đều có thể tự tay mình cài đặt các soft và Cờ rắc cho máy ko chỉ các cao thủ, các bạn biết về máy tính.
    * Sau khi setup xong thì toàn mọi dữ liệu rác do soft tạo ra sẽ tự động xóa sạch! (cái này mới quan trọng :D )

=> Công việc của các bạn: Download -> Check mã MD5 -> Click và ngồi đợi đến khi Soft được cài đặt và Activate thành công trên máy tính của các bạn ...

Link Fshare.vn: http://www.fshare.vn/file/6L6QZH79F52N
    MD5: 137E09AFE448733F81EE338DD8114B7F

------------------------- Hãy dùng thử và cảm nhận nhé !!! ---------------------------
    Bạn nào có coppy bài của mình sang nơi khác nhớ ghi rõ nguồn nhé !!!
    Cám ơn các bạn đã ghé thăm bài viết - Nếu thấy hay và có ích thì like và chia sẻ với m,n cùng biết giúp mình nha...

moitinhdaukiss, fuelmanTào Mạnh Đức đã cám ơn bài viết này.
  2. pesiloman

pesiloman Thành Viên

Được cám ơn:
    0
    152 Thủ Khoa Huân - Phú Thuỷ - Phan Thiết
    Thớt thay đổi mặt định cái gì trong máy tui đây ????

3. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Thành Viên

Được cám ơn:
    3
    Bữa tải về xong rồi, nhưng cài lại không đc, nhấn vào là im re luôn.