Mua theme wordpress giá rẻ

Silent [NTH - 1 Click] Driver Booster 4.1.0.389 Pro - Tìm và cập nhật driver máy tính tốt nhất !

Thảo luận trong 'Silent' bắt đầu bởi Nathan Nguyen, 27/10/16.

[NTH - 1 Click] Driver Booster 4.1.0.389 Pro - Tìm và cập nhật driver máy tính tốt nhất !

[NTH - 1 Click] Driver Booster 4.1.0.389 Pro - Tìm và cập nhật driver máy tính tốt nhất !

17/11/16 | 1,230 | 14
  1. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    * IObit Driver Booster là phần mềm cập nhật driver gọn nhẹ và chính xác nhất. Nó giúp người dùng quản lý những driver đã lỗi thời trên máy tính. Với khả năng quét tự động, nó cho phép cập nhật tất cả driver và các thành phần trò chơi mới nhất, giúp người dùng có thể thưởng thức một hệ thống ổn định và chơi game mượt mà. Phiên bản mới nhất tính tới thời điểm này là: Version 4.1.0.389

* Hiện nay có rất nhiều công cụ cài Driver được share trên hầu hết các diễn đàn về CNTT nhưng để tìm được một công cụ cài Driver còn thiếu và update các Driver mới nhất thì hẳn là rất khó. Hôm nay mjh xin đk giới thiệu đến các bạn "Công cụ cài Driver còn thiếu và update các Driver mới nhất chất lượng và hoàn hảo nhất" của hãng nổi tiếng IObit - mang tên "IObit Driver Booster" . Hàng mới nhất - chất lượng nhất - hoàn hảo nhất ! :D

Có gì mới trong phiên bản này !!!
    • Là Version update mới nhất từ trang chủ - dành cho doanh nghiệp lớn có hỗ trợ đầy đủ tính năng.
    • Đơn giản, nhanh chóng, dễ sử dụng.
    • Activate sẵn bản quyền PRO.
    • Đơn giản, thuận tiện, nhanh chóng, dễ sử dụng - Setup + Activate luôn sau 1 cú click chuột .
    • Chạy được trên all windows XP, 7, 8, 8.1,10 [32B+ 64B]
    • Sau khi setup xong sử dụng hàng mãi mãi - vĩnh viễn - ko bao jo lo nhả key !
    • Mọi dữ liệu rác do soft tạo ra sẽ tự động xóa sạch - sau khi quá trình setup và activate kết thúc !
    * Điểm mới trong bản này :)
    + Activate theo phong cách mới - nhanh chóng, đơn giản, gọn lẹ - Sử dụng vĩnh viễn - Dùng mãi mãi - Ko bao giờ lo bị nhả key :)
    + Fix lỗi còn tồn đọng ở bản trước.
    + Tối ưu tốc độ Setup.

=> Các phiên bản mới nhất của Driver Booster mình sẽ liên tục Update tại topic này - Các bạn chú ý theo dõi để cập nhật thường xuyên nhé !!! :)

Link Fshare.vn: http://www.fshare.vn/file/CW72CA4IVM95
    MD5: 7E0DEDDDDE67DDE36AAF7AE3439DA2AC
    Note: Có một số máy sau khi click_setup xong mà nó vẫn báo free thì các bạn vui lòng làm theo 1 trong 2 cách dưới đây để lên bản Pro nhé

Cách 1: Vào chỗ nhập key của phần mềm sau đó: nhập key bất kì vào - nó sẽ báo lỗi là key ko đúng - sau đó các bạn tắt cửa sổ nhập key đó đi lập tức lên bản pro - Dùng tẹt ga - với bản quyền mãi mãi nhé........

Cách 2: Cách activate theo phong cách mới - đơn giản và nhanh gọn, lẹ cho tất cả máy - Các bạn vui lòng làm theo hướng dẫn trong ảnh :)

------------------------- Hãy dùng thử và cảm nhận nhé !!! ---------------------------
    Bạn nào có coppy bài của mình sang nơi khác nhớ ghi rõ nguồn nhé !!!

Chỉnh sửa cuối: 17/11/16
    moitinhdaukiss, npsang283, Cao Minh1 bạn khác đã cám ơn bài viết này.
  2. CharlesBreslin

CharlesBreslin Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    Báo lỗi r !

QuangNam đã cám ơn bài viết này.
  3. CharlesBreslin

Được cám ơn:
    4

4. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    thử chạy lại xem sao bn - m,n dùng click bth mà :)

5. maNiaoH

maNiaoH Thành Viên

Được cám ơn:
    1
    Bị lỗi thật, em cũng ko chạy đc, sao mấy soft bác làm toàn bị phần mềm diệt virus chém nhỉ, toàn phải tắt đi

6. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    Mk ms up lại bản mới - các bạn download lại lần nữa oy click lại xem sao nhé :)

QuangNammaNiaoH đã cám ơn bài viết này.
  7. maNiaoH

maNiaoH Thành Viên

Được cám ơn:
    1
    Bản này ngon rồi, thank bác

8. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    kcj - có pro lun k bạn ?

9. CharlesBreslin

Được cám ơn:
    4
    ok bản này đã ổn rồi. cài thì bản free. nhưng vào active đại key 123456 đã thành bản pro. update tẹt ga !

Nathan Nguyen đã cám ơn bài viết này.
  10. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    z là ngon oy :D

11. thanhtam1222

thanhtam1222 Thành Viên

Được cám ơn:
    0
    sao mình cài xong chạy update nó restart lại hoài vậy bác, có ai bị giống mình không

12. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    [New Update 17/11/2016] [NTH - 1 Click] Driver Booster 4.1.0.389 Pro [Silent Install] - Activate bản quyền theo phong cách mới - sử dụng hàng Pro chính hãng - sử dụng vĩnh viễn - fix lỗi nhỏ ở bản silent trước đó - Đảm bảo bản lần này sẽ làm hài lòng tất cả các bạn [​IMG]

13. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Thành Viên

Được cám ơn:
    3
    Chú qua tới Forum này luôn đó hả? đi đâu cũng gặp, chú cũng bá đạo quá.

14. Nathan Nguyen

Nathan Nguyen Thành Viên

Được cám ơn:
    232
    Forum này tgia từ xưa oy - mk chỉ tgia có 4 forum về CNTT thui :)

15. Phan Quốc Khánh

Phan Quốc Khánh Thành Viên

Được cám ơn:
    0
    driver booster sao sài khoảng 1 tuần từ bản Pro nó lại trở về bản free vậy, xem lại giúp đi ad mình bị lỗi này hoài