HOT [Game] Battlefield 4 Full Cờ Rắc, Bản Portable, Link GGDrive

Thảo luận trong 'Game Download' bắt đầu bởi Cao Minh, 13/10/16.

[Game] Battlefield 4 Full Cờ Rắc, Bản Portable, Link GGDrive

[Game] Battlefield 4 Full Cờ Rắc, Bản Portable, Link GGDrive

1/1/70 | 1,995 | 18
  1. Cao Minh

Cao Minh Quản lý ThuvienSOFT Ban quản trị

Được cám ơn:
    9,413
    ThuvienSoft xin chia sẻ bản Battlefield 4 Full Cờ Rắc, Bản Portable, Link GGDrive, chỉ cần tải về giải nén và chơi game, rất nhanh gọn, link GGDrive và được chia nhỏ mỗi link là 2Gb, mạng yếu hay mạnh đều tải được dễ dàng, để đảm bảo độ mượt và sự tương thích các bạn vui lòng setup đầy đủ Driver cho PC và các thành phần bổ trợ cho Game, để dễ dàng hơn có thể dùng bản Driver Booster Silent ở bài viết này

+ Sau rất nhiều phen trì hoãn với những đoạn trailer, gameplay hoành tráng cùng những tấm screenshot "đẹp mê hồn", EA Games cũng đã chính thức đưa Battlefield 4 đến với người chơi. Liệu sự đầu tư rất lớn của EA có được bù đắp xứng đáng với tư cách là siêu phẩm bắn súng xuất sắc nhất 2013?
    + Câu trả lời có lẽ là... chẳng thể biết rõ được, bởi cảm nhận của mỗi người là khác nhau. Câu chuyện trong Battlefield 4 lấy bối cảnh tương lai gần, vào năm 2020. Sau những cuộc đối đầu cả về mặt chính trị lẫn vũ lực, mối quan hệ giữa Nga và Mỹ trở nên căng thẳng hơn bao giờ hết. Không dừng lại ở đó, tại Trung Quốc, chính quyền Thống đốc Trương đã nổi lên với tham vọng lật đổ Chính phủ, và nếu ông ta thành công, chính quyền Nga sẽ lập tức hỗ trợ toàn bộ nguồn tài chính cần thiết. Tồi tệ hơn, Trần Giang - người được coi là "tiếng nói vì hòa bình" lại bị ám sát tại Mỹ, và dĩ nhiên là chính quyền Mỹ bị cáo buộc cho chuyện này. Chiến sự ngày càng trở nên căng thẳng hơn bao giờ hết.
    + Có thể nói, cốt truyện của Battlefield 4 đã được đầu tư công phu hơn hẳn so với những cuộc chiến chống khủng bố đơn thuần như "người tiền nhiệm", thế nhưng điểm đặc biệt làm nên sức hút của trò chơi lại nằm ở phần đồ họa có ảnh hưởng trực tiếp đến lối chơi. Trong đó đáng kể nhất là những hiệu ứng vật lý. Giờ đây, với sự hỗ trợ của engine Frostbite 3 mạnh mẽ, mọi hiệu ứng trở nên cực kỳ sống động, từng mảng tường có thể vỡ vụn ra trước sức ép từ những vụ nổ, hay thậm chí trong một màn chơi multiplayer, bạn còn có thể đánh sập một tòa nhà, khiến những màn đọ súng trở nên "đã tay" hơn bao giờ hết. Yếu tố tác động môi trường rất quan trọng, ví dụ thay vì bắn hạ từng tên địch, bạn có thể bắn gãy bánh xe một chiếc phản lực khiến nó tuột ra khỏi dây cố định và lao vào chúng, vừa tiết kiệm thời gian, vừa "khỏe người"!
    + Cảm giác bắn từ mỗi khẩu súng là hoàn toàn khác nhau, nhưng đều có một điểm chung: rất thực. Độ giật, nảy của từng loại súng được DICE mô phỏng cực kỳ chân thực và chính xác, rất "sướng tay". Bạn có thể cảm nhận được sự rung giật dữ dội của khẩu AK-47 mỗi khi "nghiến" nút bắn một tràng dài, hay shotgun luôn bị nảy ngược ra sau mỗi loạt đạn... và dĩ nhiên kẻ thù cũng tương tự như vậy, đem đến một cuộc chiến rất công bằng tới mức nghẹt thở!
    + Để thể hiện một chiến trường khốc liệt trong Battlefield 4, DICE đã đầu tư rất mạnh về mặt hình ảnh. Bên cạnh hệ thống vật lý xuất sắc đã đề cập, thì mọi hiệu ứng ánh sáng, chất lượng vân phủ bề mặt, cháy nổ... đều được xây dựng hết sức tuyệt vời. Mọi cử động của nhân vật đều rất chính xác và nhuần nhuyễn như thật, trong khi đó thì khung cảnh rất hoành tráng nhưng cũng đầy tang thương của một cuộc chiến không có điểm dừng. Ngoài ra, yếu tố điện ảnh cũng đã được đẩy mạnh, khiến cho nhiều lúc bạn tưởng mình đang thưởng thức một bộ phim bom tấn! Tất cả đều được phô diễn với khâu lồng tiếng được thực hiện xuất sắc và nhạc nền được biên soạn kỹ lưỡng.
    + Với sự xuất hiện của mình, Battlefield 4 đã trở thành một trong những ứng viên nặng ký cho danh hiệu "Game bắn súng hay nhất năm 2014". Chúng ta hãy cùng 9box.vn chờ xem "chiến trường" có đủ sức "đè bẹp" đội đặc nhiệm Ghost hay không!
    Processor (AMD): Athlon X2 2.8 GHz
    Processor (Intel): Core 2 Duo 2.4 GHz
    Memory: 4 GB
    Hard Drive: 30 GB
    Graphics card (AMD): AMD Radeon HD 3870
    Graphics card (NVIDIA): Nvidia GeForce 8800 GT
    Graphics memory: 512 MB
    Một vài hình ảnh trong Battlefield 4
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    VIDEO

Download Battlefield 4 Full RELOADED
    File name: Battlefield-4-Full.part01.rar .... part12.rar
    Size part: 02 Gb
    File size: 22.9 Gb
    Khóa giải nén: thuviensoft.net-f379fa26ee0ce1212afe0ee867245981
    Setup Winrar silent
    (nếu chưa có)

baodinhtien đã cám ơn bài viết này.
  2. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    :) a Nhã test xem sao, e test qua nhiều máy nhiều win rồi thấy chơi tốt, sợ nặng quá ít người download :biggrin:

3. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    hehe, nhớ post hình lên 4rum cho zui nha a

4. Vũ Bố Già

Vũ Bố Già Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    nghe thấy Portable định vác về mà nhìn thấy con số 22,9 GB nản luôn. 3 đến 5 GB bảo còn cố chứ 22,9 phát thì em xin ,muốn lắm mà lòng thấy nản...:)

5. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    kéo từng part bác ah :) bản này nếu đúng full và bản quyền thì đến 60Gb lận

Vũ Bố Già đã cám ơn bài viết này.
  6. phuc

phuc Thành Viên

Được cám ơn:
    11
    @@ 22G mà bác làm portable dc hả @@ hàng khủng

7. Vũ Bố Già

Vũ Bố Già Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    Cảm ơn bạn,mình cũng thỉnh thoảng chơi Game cho thoải mái chút thôi,nên rất thích những bản chạy ngay mà không cần cài đặt.Nhưng mình chưa bao giờ tải những Game lớn như này.cùng lắm chỉ vài GB trở lại thôi.Rất cảm ơn vì tinh thần chia sẻ của bạn nhưng thôi mình đành chờ bạn vào dịp khác với Game nhỏ nhẹ hơn chút.rất mong bạn sẽ cho ra nhiều sản phẩm tuyệt vời.chào bạn...

Cao Minh đã cám ơn bài viết này.
  8. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    Ko pải là mình làm portable gì cả, mình setup bản reloaded và vài hotfix sau đó nén folder đã bug lại bằng winrar thôi, mình đã test trên nhiều win rồi, từ 7 đến 10 đều chơi ok

phuc đã cám ơn bài viết này.
  9. phuc

phuc Thành Viên

Được cám ơn:
    11
    a ơi, a có phần mềm nào quét xóa file registry hiệu quá ko giới thiệu e với

10. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
  11. Vũ Bố Già

Vũ Bố Già Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    Bạn Mr.M9 ơi,trong Forum mình có ai dùng bản MInstAll tiếng Anh (English) không,nếu bạn có cho mình xin về tìm hiểu về nó chút,thấy trên mạng toàn bản tiếng Nga thôi.trang chủ thì ngưng rồi.MInstAll dùng để tạo bộ ứng dụng chứ không phải bộ đã làm sẵn rồi đâu bạn nhé.Có gì cảm ơn bạn trước nhé...

12. phuc

phuc Thành Viên

Được cám ơn:
    11
  13. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    Cơ bản bạn có thể backup nguyên OS hoặc dùng backup driver

14. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    Về soft này mình chưa dùng nên cũng ko rõ, bạn có thể tham khảo với a bewarenha , bạn sNVTs , 2 cụ chuyên làm soft trên 4rum :)

15. Vũ Bố Già

Vũ Bố Già Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    Thanks bạn nhiều nhé,có gì hôm nào mình sẽ hỏi mấy bác đó.mình cũng thích làm 1 vài phần mềm để thỉnh thoảng cài lại win thì cài đặt 1 loạt cho tiện.nhưng trên các diễn đàn hầu như toàn phiên bản quá nhu cầu sử dụng của mình,hoặc quá nhiều cái thừa theo nhu cầu của mình.mình thì lại không giỏi về mấy vấn đề này nên cứ phần mềm nào tiện lợi và dễ dùng là được rồi.Mình thích phần mềm Install Creator 2.0.45 đã tải ở Forum .tác phẩm của bạn phải không.Rất tuyệt vời và rất mong bạn cho ra nhiều sản phẩm như vậy,thân chào bạn...

16. Cao Minh

Được cám ơn:
    9,413
    Install Creator 2.0.45 ở 4rum từng có bài viết của a Nhã Install Creator http://thuviensoft.net/threads/1124/ :) chúc vui , có thời gian bạn viết bài lên 4rum giao lưu nhé

17. Vũ Bố Già

Vũ Bố Già Thành Viên

Được cám ơn:
    4
    Bài đấy mình đã đọc,không những đọc mình còn nhặt hết từng video và công cụ trong bài viết,về để nghiên cứu.không biết cứ tập làm rồi hỏi mọi người tí là sẽ thành công.Mình thấy Forum mình rất vui nên thường xuyên qua đây đọc bài.Nhất định có bài viết nào hay mình sẽ viết lên đây để tham gia góp vui với các bạn.Có gì không hiểu mình sẽ hỏi các bạn.Cảm ơn bạn nhé

Cao Minh đã cám ơn bài viết này.
  18. Adam Jod

Adam Jod Thành Viên

Được cám ơn:
    2
    Test phần bình luận mới

19. Adam Jod

Adam Jod Thành Viên

Được cám ơn:
    2
    Test bình luận mới